இன்டர்நெட்டில் பரவும் நடிகை சோனாக்ஷி சின்ஹாவின் ஆபாச வீடியோ!…

விளம்பரங்கள்

சென்னை:-நடிகைகளின் ஆபாச படங்கள் இணைய தளம் மற்றும் வாட்ஸ் அப்களில் தொடர்ந்து வருகின்றன. கதாநாயகிகள் ராதிகா ஆப்தே, வசுந்தரா, ஸ்ரீதிவ்யா போன்றோரின் படங்கள் சமீபத்தில் வெளிவந்தன. படுக்கையறை மற்றும் குளியலறைகளில் ஆடையின்றி இருப்பது போன்று இப்படங்கள் இருந்தன. லட்சுமிமேனன் பெயரில் ஆபாச வீடியோவும் வெளி வந்தது. இதனை அவர்கள் மறுத்தார்கள்.

லட்சுமிமேனன் கூறும்போது, ஆபாச வீடியோவில் இருப்பது நான் அல்ல’ என்று விளக்கம் அளித்தார். ராதிகா ஆப்தே மார்பிங் மூலம் தனது தலையை ஆடையில்லாத வேறு பெண் உடலோடு ஒட்டி வெளியிட்டு உள்ளனர் என்று கூறினார். நடிகை ஹன்சிகா பெயரிலும் ஆபாச குளியல் வீடியோ படம் வந்துள்ளது. இந்த படங்கள் வரிசையில் தற்போது சோனாக்சி சின்ஹாவின் ஆபாச வீடியோவும் வந்து இருக்கிறது.

ஆணுடன் படுக்கையறையில் நெருக்கமாக இருப்பது போன்று இந்த வீடியோ உள்ளது. ஆனால் வீடியோவில் இருப்பது சோனாக்சி சின்ஹா இல்லை என்றும் அவரைப் போன்று தோற்றம் உள்ள வேறு பெண் என்றும் கூறப்படுகிறது. இந்த ஆபாச வீடியோ இந்தி பட உலகில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. சோனாக்சி சின்ஹா தமிழில் ‘லிங்கா’ படத்தில் ரஜினி ஜோடியாக நடித்துள்ளார்.

அனைத்து புத்தகங்களும் வாங்க அணுகவும்:- பூம்புகார் அங்காடி

%d bloggers like this: