கறுப்பின வாலிபருடன் ஆபாச படத்தில் நடித்த நடிகை கட்சியில் இருந்து நீக்கம்!…

விளம்பரங்கள்

ஜெர்மனி:-ஜெர்மனியை சேர்ந்தவர் இனா குரோல் இவர் ஆபாசபடங்களில் நடித்து வரும் நடிகை. இவரது ஆபாச பட உலக பெயர் ‘கிட்டி பிளேர்’ இவர் ஜெர்மனி தேசிய ஜனநாயக கட்சியின் உயர் பிரச்சார குழுவிலும் இடம்பெற்று உள்ளார்.இவர் ஆண்களை கட்சியில் சேர வலியுறுத்தி பிரசாரம் செய்து வந்தார்.

ஆனால் இந்த பொன்னிற மாடல் அழகியின் தற்போதைய ஆபாச படத்தை பார்த்த கடசியின் மூத்த தலைவர் வசைமாறி பொழிந்து உள்ளார்.மேலும் கட்சியில் அவருக்கு கண்டனம் தெரிவிக்கபட்டு உள்ளது. கட்சியில் இருந்து நீக்கபட்டார். ஏன் என்றால் அவர் லேட்டஸ்டாக நடித்த ஆபாச படத்தில் ஒரு கறுப்பின ஆணுடன் நடித்து உள்ளார் என்பதாலேயே கடசியில் அவருக்கு இந்த நிலைமை.
குரோல் கட்சிக்காக பல விளம்பர போஸ்டர்களுக்கு போஸ் கொடுத்து உள்ளார். பல மூத்த புதிய நாஜிக்களை நண்பர்களாக்கி உள்ளார்.கட்சி மூத்த தலைவர்கள் அவரது வாழ்க்கையில் அவர் எந்தவிதமான வேலைகளும் செய்யலாம் என கருதி இருந்தனர்.

அவரை பல ஆபாச படங்களில் ஆடையின்றி நடித்து உள்ளதை பார்த்து உள்ளனர். ஆனால் அவர் ஒரு கறுப்பு இன ஆணுடன் ஆபாச படத்தில் நடித்ததை அவர்கள் ஏற்று கொள்ளவில்லை.குரோலின் நடவடிக்கைகள் மிகவும் வெளிப்படையானவை.கட்சியின் கூட்டத்தில் இது குறித்து நீண்ட விவாதம் நடத்தபட்டது. பின்னர் கட்சி நிர்வாகிகள் அவருடன் உள்ள தொடர்பை கட்சி முறித்து கொள்ள வேண்டும் என முடிவெடுத்து உள்ளனர். அவரது பேஸ்புக் பக்கங்களில் இருந்தும் கட்சி அவரை நீக்கி விட்டது.ஜெர்மனி தேசிய ஜனநாயக கட்சி 1964 தோற்றுவிக்கபட்டது இதற்கு தற்போது 16 பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் உள்ளனர்.

அனைத்து புத்தகங்களும் வாங்க அணுகவும்:- பூம்புகார் அங்காடி

%d bloggers like this: